คลิกไปจองที่นั่ง Thai Investors' Day 7 มกราคม ไม่ได้ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
EAKEPON
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 24

คลิกไปจองที่นั่ง Thai Investors' Day 7 มกราคม ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

รบกวนด้วยครับ
อยาก ไป Investor Day วันที่ 7มค  จัง
แต่ คลิกไป " จองที่นั่ง Thai Investors' Day 7 มกราคม "
ก็ ไม่มีmenuตรงไหน ให้จองเลย ครับ   :D
jaychou
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

งานนี้จัดโดยสมาคมฯ กรุณาจองกับสมาคมฯก่อนนะครับ

www.thaiinvestors.com

ทางชมรมได้มา 20 ที่นั่ง เฉพาะท่านที่ไม่มี Passbook
เป็นกรณีพิเศษจริงๆ ขอชลอการเปิดจองไว้ก่อนครับ
EAKEPON
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 24

โทร ไปแล้วครับ

โพสต์ที่ 3

โทร ไปแล้วครับ
เค้าบอกว่า ห้อง ที่ พี่ chatchai บรรยาย เป็นห้องเล็ก
จะจองได้ ต้องมี passbook
ถ้าจะมี passbook ได้ ต้องโอนเงิน  600 บาท
ดังนั้น ถ้าผมอยากไปจริงๆ  คือต้องโอนเงิน ใช้ไหม ครับ  
รบกวนด้วยครับ  :D
jaychou

โพสต์ที่ 4

ครับ แนะนำให้สมัครเป็นสมาชิกของสมาคมฯ เลยครับ เข้าใจว่า 600 บาทคือค่าสมาชิกรายปี

ตอนนี้ทางชมรม กับสมาคม กำลังวางแผนงานร่วมกันอยู่ เพื่อลดความซ้ำซ้อน และเสริมจุดแข็งซึ่งกันและกัน อย่างเรื่องที่ค่อนข้างแน่นอนแล้วคือ

1. งานสัมมนารายเดือนของชมรมจะจัดที่ Thai Investors' Day โดยสมาคมฯ
2. Company Visit จะโอนงานให้ สมาคมฯจัด

ที่ Reserve ไว้สำหรับ thaivi จะเป็นแขกพิเศษของ thaivi และอาจจะมีเหลือถึงเพื่อนสมาชิกไม่กี่ท่านครับ บอกตรงๆว่าอย่าหวังมาก มีจำกัดจริงๆครับ

เมื่อสรุปกิจกรรมทั้งหมดอย่างเป็นทางการแล้ว จะมาแจ้งอีกทีครับ ตอนนี้อยู่ในระหว่างพิจารณาของทีมงาน
Supra
Verified User

โพสต์ที่ 5

:roll:  :roll:

เห็นหัวข้อครั้งนี้แล้วมีอะไร หวาดเสียวๆๆด้วย  555   :idea:  :idea:    ไม่พลาดแน่ครับ :idea: [/quote]
Supra

โพสต์ที่ 6

:roll:  :roll:

เออ...ข้อเสนอนิดนึงน่ะครับ  อยากให้มีชีทตัวอย่าง ประกอบการบรรยายเล็กๆๆน้อยๆๆบ้าง เช่นครั้งที่แล้วที่พี่ฉัตรชัยไปบรรยาย ถ้าจะให้เสียเงินบ้างก้อโอเคน่ะครับ    :wink:
woody
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 7

เรื่องเอกสารประกอบ อันนี้กำลังดำเนินการอยู่ครับ คาดว่าต่อไปน่าจะมีให้ด้วย
Impossible is Nothing
ล็อคหัวข้อ