เรียนคุณมนตรีและคณะ...อยากเรียนบัญชีจังเลย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
เอก
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เรียนคุณมนตรีและคณะ...อยากเรียนบัญชีจังเลย

โพสต์ที่ 1

ทราบว่าคุณมนตรีกำลังเตรียมงานอยู่ เพื่อให้เราชาว VI.ได้มีความรู้ติดตัวป้องกันการกลายร่างเป็นแมลงเม่า ผมรบกวนถามว่าตอนนี้ถึงไหนแล้วครับ...ไม่ได้เร่งรัดนะครับเกรงใจจัง แต่อยากทราบจริงๆครับท่านอาจารย์
เงินซื้อความสะดวกสบายได้ แต่ซื้อความสุขไม่ได้ ความสุขเราต้องสร้างมันขึ้นมาเอง
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 2

อยู่ในขั้น rehearsal แล้วครับ ขอบอกว่า คุณภาพคับแก้วมากๆ เลย

อดใจรออีกนิดครับ การลงทุนไม่มีคำว่าสายเกิน
woody
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 3

CK เขียน:อยู่ในขั้น rehearsal แล้วครับ ขอบอกว่า คุณภาพคับแก้วมากๆ เลย

อดใจรออีกนิดครับ การลงทุนไม่มีคำว่าสายเกิน
แบบนี้ OGC คงต้องออกแบบแก้วใหม่ให้ใหญ่ขึ้นแล้วครับ :mrgreen:
Mon money
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 4

อดใจรอหน่อยครับ จะให้ได้เนื้อหาที่ลงตัวมีประโยชน์ที่สุด ที่แน่ๆจองสถานที่ไปแล้วกำหนดวันไปแล้วครับ รอประกาศเท่านั้นครับ
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
ปรัชญา
ผู้ติดตาม: 37

โพสต์ที่ 5

Mon money เขียน:อดใจรอหน่อยครับ จะให้ได้เนื้อหาที่ลงตัวมีประโยชน์ที่สุด ที่แน่ๆจองสถานที่ไปแล้วกำหนดวันไปแล้วครับ รอประกาศเท่านั้นครับ
ผมขอจองที่นั่งด้วย อยากเรียน
เพราะเพียงแค่รู้ แต่ยังไม่ลึกซึ้ง
ได้เพิ่มเติมก็คงจะใช้งานได้ผลเต็มที่กว่านี้
เอก
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณที่กรุณาบอกความคืบหน้าทำให้โล่งใจขึ้นเยอะว่าได้เรียน ขอสมัครด้วยคนนะครับ เพี้ยงอย่าเป็นช่วงปลายเดือนนี้เลย เพราะผมมีอบรมที่ต่างจังหวัดพอดี ได้โปรดอย่าเป็นช่วงนั้นเลยนะครับ
เงินซื้อความสะดวกสบายได้ แต่ซื้อความสุขไม่ได้ ความสุขเราต้องสร้างมันขึ้นมาเอง
ล็อคหัวข้อ