มีsmmที่1.82ถือยาวดีไหม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 81

โพสต์ที่ 1

ขอออกตัวก่อนว่าไม่ได้ล่อเป้า
แต่มาถามผู้รู้แถวนี้ดูว่า
ตอนนี้ถือSMM จำไม่ได้ว่าซื้อเฉลี่ยไปกี่รอบ
ได้มาจำนวนหลักพันต้นๆๆได้ขายไปบ้างแล้ว
ตอนนี้ก็เหลือ1k แต่ว่าทุนมันไปอยู่1.82
ถ้าถือยาวได้ไหม ณ ราคานี้ แบบว่าถือจริงจังเลย จะได้ไหมเนี่ย
เพราะห็นมันวิ่งไม่ค่อยไปไหนเลย
เห็นลงมาได้เสียวๆๆแถว 1.98 เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
แต่ไปเปิดแถว 2.00-2.10 ได้อ่ะ (ยังคงสวิ้งอยู่บ้าง)
แต่เริ่มซื้อขายกันน้อย

เลยมาขอความรู้จากท่านผู้รู้แถวนี้หน่อย

ขอบคุณที่ให้ความรู้สำหรับหุ้นตัวนี้ครับ
:)
BHT
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ดึงมาให้ดูเล่นๆครับ  :lol:  :lol:
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 81

โพสต์ที่ 3

ผมโดดหนีไปแล้วครับ
พื้นฐานเปลี่ยนเมื่อตอนออกงบประจำปีครับ
ตอนนี้รอดูงบไตรมาสสองปีนี้อยู่
เพราะเนื่องจากพื้นฐานเปลี่ยนอีกรอบ
ในส่วนของวิทยุที่มีปัญหา จะได้เงินคืนมาหรือเปล่าละ
ค่าเสียโอกาสในการทำมาหากิน

ส่วนเรื่องหนังสือนั้นได้รับแรงจากบอลโลกแค่ไหน
รวมไปถึงการเปิดร้านที่smmไปเปิดนั้นดีหรือเปล่า
น่าสนใจในQ2ว่ามันreturn of the jediหรือยัง

ขอบคุณที่เอามาให้ดูอีกรอบครับ
ตอนนี้ราคาอยู่ 1บาทต้นๆๆแล้ว
ipoสองบาทกว่าๆๆ ยังไม่คืนไปถึงเลย
ภาพประจำตัวสมาชิก
Willpower
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

สุดยอด ตัวนี้
โพสต์โพสต์