หุ้นตกแบบนี้ไปทะเลดีกว่า

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 32

โพสต์ที่ 1

อิอิ ผมเพิ่งกลับมาจากศุภาลัยป่าสักรีสอร์ท

วันนี้เก็บเสื้อ ไปทะเลต่อดีกว่า

อืม ม่ายมีคนเลย มีคนพักแค่ 2 ห้อง

ม่ายรู้ว่ามีกำไรหรือเปล่า

ใครมีเว็บเกี่ยวกับการพาเด็กๆ ไปเดินเที่ยวเขา ช่วยแนะนำหน่อยครับ

อืม ถ้าผมเป็นคุณฉัตรชัย ผมคงสบายตัวสบายใจ เหมือนคุณฉัตรชัยนะ รายนั้นเกษียณ ไปแล๊น
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

อิจฉา ได้เที่ยวอีกแล้ว
Expecto Patronum!!!!!!
ปรัชญา
ผู้ติดตาม: 37

โพสต์ที่ 3

คุณมน ก็เกษียณเหมือนกัน
คุณเจ๋งชวนคุณมนไปด้วยซิ :mrgreen:
Jeng
ผู้ติดตาม: 32

โพสต์ที่ 4

คุณกำลังจะไปเที่ยว ตราด ครับ เห็นว่าจะไปหาเฮียจวบ
buglife

โพสต์ที่ 5

อยากไปเที่ยวจัง :cry: :cry: :cry:
janelovehoon

โพสต์ที่ 6

ไม่อยู่เล่น rebound ก่อนเหรอคะ

:wink:
Banchap

โพสต์ที่ 7

ไปทะเลช่วงนี้ ระวังแมงกระพรุนด้วยนะครับ มันมากับฝน
เพิ่งโดนมา แสบมาก....
โป้ง
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 8

สนับนุน ครับ

ไปเที่ยวกันเถอะ ยิ่งช่วงนี้หุ้นตก ตลาดซึม

เที่ยวแล้ว ทำให้มีชีวิตชีวาครับ
งด เลิก เสพ สุรา บุหรี่ วันนี้ เพื่อชีวิตที่ดีของท่าน
chatchai
ผู้ติดตาม: 87

โพสต์ที่ 9

วันศุกร์เพิ่งพาลูกไปเที่ยวหัวหินมาครับ ลูกๆสนุกมากเลยครับได้เล่นน้ำทะเล ได้ขึ้นเขาวัง กลับบ้านมาวันอาทิตย์ ปรากฎว่าเข้าเวบไม่ได้
Mon money
ผู้ติดตาม: 28

โพสต์ที่ 10

ผมไปประจวบมาครับ ไกลจากพี่ฉัตรอีก ผมไปหาดวนกร เลยตัวเมืองประจวบไปนิดหน่อย สวนสงบ น่าพักผ่อน ทางอุทธยานฯมีห้องสัมนาเล็กๆจุได้ 50 คน ที่พักพร้อม เราน่าจะไปสังสรรค์ต่างจังหวัดบ้างนะ กางเต็นนอนก็ไม่เลว
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
ปรัชญา
ผู้ติดตาม: 37

โพสต์ที่ 11

chatchai เขียน:วันศุกร์เพิ่งพาลูกไปเที่ยวหัวหินมาครับ ลูกๆสนุกมากเลยครับได้เล่นน้ำทะเล ได้ขึ้นเขาวัง กลับบ้านมาวันอาทิตย์ ปรากฎว่าเข้าเวบไม่ได้
คุณฉัตรชัย ไปเที่ยวเขาวัง ขึ้นบนยอดเขา
มองลงมาเห็นดอกลีลาวดี(สมเด็จพระนางเจ้าฯทรงเปลี่ยน)
บานขาว เหมือนงูเลื้อยลงมาตีนเขาไหมครับ :wink:

http://www.sakulthai.com/DSakulcolumnde ... uthorid=36

อ้างอิงต้นไม้จากเวป คุณอ-รินครับ ขออนุญาติด้วยนะครับ
chatchai

โพสต์ที่ 12

สวยมากเลยครับ เห็นแม่ลิงป้อนนมลูกลิงด้วยความรัก (ป้อนไปก็ลูบตัวลูกไป) เป็นภาพที่ประทับใจครับ ถึงแม้อากาศจะร้อนบ้าง เพราะขึ้นเขาตอนบ่ายโมงนะครับ
edd

โพสต์ที่ 13

เมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนก็พาลูกไปพัทยามาครับ ลูกจะไม่ยอมกลับเอา

เดือนหน้าหลังสงกรานต์ก็จองเอาไว้ที่หัวหิน 2 คืน

ไปหัวหินก็บ่อย แต่ดันลืมพาลูกไปเที่ยวเขาวัง ไปทีไรก็ตรงไปหัวหินเลย

คราวนี้ต้องพาแวะซะหน่อย หรือว่า 4 ขวบครึ่ง เด็กไป

ผมก็ไปตั้งแต่เด็กๆ ไม่รู้มีอะไรบ้าง จำได้แต่มีลิงเยอะ
chatchai

โพสต์ที่ 14

จริงๆแล้วเขาวังก็ไม่มีอะไรมากหรอกครับสำหรับผู้ใหญ่ เดี๋ยวนี้คนเที่ยวก้ไม่ค่อยจะมี แต่ว่าลูกๆผมอยากเดินขึ้นเขาเองนะครับ อยากดูลิงใกล้ๆ ก็เลยดีใจและภูมิใจว่าขึ้นเขาลงเขาเองได้

ลูกผมอายุแค่ 6 ขวบกับ 3 ขวบกว่าเองครับ เดินขึ้นเองพอไหวครับ แต่ผมแวะเที่ยวขากลับนะครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
กล้วยทอด

โพสต์ที่ 15

อยากเที่ยวแล้วหล่ะ
..สักวันจะเก่งเหมือนพี่บ้าง..
ต.หยวนเปียว

โพสต์ที่ 16

ผมไปพัทยามา3อาทิตย์ก่อน พรุ่งนี้ขึ้นไปแอ๋วเหนือบ้านภรรยา
:D
==หากบริษัทไม่ได้อยู่ในตลาดฯ หุ้นยังน่าซื้อหรือไม่ ==
chatchai

โพสต์ที่ 17

อาทิตย์กอนก็ไปพัทยามาครับ ไปเที่ยวบ้านสหฟาร์มด้วยครับ ยิ่งใหญ่อลังการ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
ต.หยวนเปียว

โพสต์ที่ 18

chatchai เขียน:อาทิตย์กอนก็ไปพัทยามาครับ ไปเที่ยวบ้านสหฟาร์มด้วยครับ ยิ่งใหญ่อลังการ
บ้านสหฟาร์มเป็นไงบ้างครับพี่ อยู่ตรงไหนครับ
คราวหน้าถ้าไปพัทยาอีกจะได้แวะไปเที่ยวครับ :)
Dr.T

โพสต์ที่ 19

บ้านสุขาวดีครับ ของดร.ปัญญา เจ้าของสหฟาร์ม เลยพัทยาเหนือขึ้นมาทางกรุงเทพหน่อย
ผมอยากจะมีเวลาเข้าไปเดินดูเหมือนกัน มันยิ่งใหญ่อลังการจริง ๆ :D
มนุษย์เห่อลูก :lol:
http://tyakon.multiply.com
Supra

โพสต์ที่ 20

:cry: :cry:

อิจฉาจังงงงครับ ได้ไปพักผ่อนกันด้วย อ่ะ อากาศร้อนนน ไม่ได้ไปไหนเลยอ่ะ :wink:
ล็อคหัวข้อ