ห้องร้อยคนร้อนหุ้น มีหุ้นครบทุกตัวรึเปล่าครับ ?

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Mastermind
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ห้องร้อยคนร้อนหุ้น มีหุ้นครบทุกตัวรึเปล่าครับ ?

โพสต์ที่ 1

พอดีหาหุ้น Karmark ไม่เจอนะครับ เลยงงๆว่าไม่มี หรือผมหาไม่เจอ หรือมันเป็นชื่อใหม่อะไรยังไงนะครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
Give a man a fish and you will feed him for a day. Teach a man to arbitrage and you will feed him forever. - Warren Buffett -
Plant

Re: ห้องร้อยคนร้อนหุ้น มีหุ้นครบทุกตัวรึเปล่าครับ ?

โพสต์ที่ 2

เหอๆๆ ใช่ KAMART หรือเปล่าครับ ผมเห็นกำลัง
เป็นที่ร้อนแรงกันเลยในบอร์ดนั้นนะครับ....^^)
Mastermind

Re: ห้องร้อยคนร้อนหุ้น มีหุ้นครบทุกตัวรึเปล่าครับ ?

โพสต์ที่ 3

เวรกรรม ผมพิมพ์ผิดเองครับ ขอบคุณครับ :)
Give a man a fish and you will feed him for a day. Teach a man to arbitrage and you will feed him forever. - Warren Buffett -
nut776
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 4

ไม่มี tcp คับ
show me money.
ภาพประจำตัวสมาชิก
ซุนเซ็ก
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 5

ขาดอีกเยอะ
ผมไม่ได้อยู่ในเว็บนี้แล้ว, มีอะไรติดต่อได้ทาง FB - 27/9/2555
"วิธีการที่ถูกต้อง มีได้มากกว่าหนึ่งวิธี"
สมุดบันทึกของผม http://suntse.wordpress.com
Facebook https://www.facebook.com/giggswalk
ภาพประจำตัวสมาชิก
anubist
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 8

โพสต์ที่ 6

gjs
ทุนน้อยและหลุดดอยแล้ว เย้ๆ
pat4310
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 7

ฝาก admin ช่วยสร้้างด้วยครับต่อให้เน่าแค่ไหนก็มีคุณค่าในตัวมันเอง อย่างน้อยก็มีเงินงอกออกมาจ่ายผู้บริหารได้
iec
slc
ลงทุนหุ้นดี มีการเติบโต ราคาไม่แพง เดี๋ยวก็รวย
yoko
ผู้ติดตาม: 8

โพสต์ที่ 8

ถ้าหุ้นมีครบหมด ผมคงแยกหุ้นดีหรือหุ้นไม่ดีเบื้องต้นไม่ได้
ผมคงต้องอ่านมากกว่าเดิมแน่ๆเลย
โพสต์โพสต์